FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene MOQ ɗin ku?

Kekunan yara = 300 inji mai kwakwalwa,
Kekunan manya = 150 zuwa 200 inji mai kwakwalwa.
Muna karɓar samfuran gauraye a cikin akwati ɗaya.

Menene lokacin biyan ku?

30% T / T ajiya, 70% T / T akan kwafin Master BL.
100% L/C wanda ba a iya canzawa a gani.

Menene garantin ku na keken ku?

Frame da cokali mai yatsa: Garanti na shekara 1
Sauran sassa: watanni 6.

Kuna karɓar umarni na abokin ciniki na OEM?

Ee.Muna kuma bayar da sabis na ODM kyauta.

Yaya tsawon lokacin bayarwa na oda?

Gabaɗaya, yana ɗaukar kwanaki 45-55 don shirya oda.Amma yana iya ɗaukar ɗan ƙarin lokaci, gwargwadon ainihin adadin ku da kuma rikitarwa na bayanan odar ku.Misali, idan odar ku ta ƙunshi wasu bayanai da aka ƙirƙira muku musamman, lokacin isarwa na iya ɗaukar tsayi.

Menene yanayin ingancin kekenku?

Za mu bincika tare da masu siye game da matakan inganci kuma mu bi su sosai.CPSC / EN ko ISO, da dai sauransu. Kamfaninmu an duba shi kuma ya amince da SGS.
Don ƙasashe ko yankuna, inda ba a buƙatar ƙa'idodi na dole, muna ba da garantin shekara 1 na firam.

Za ku isar da samfuran da suka dace kamar yadda na yi oda?Ta yaya zan iya amincewa da ku?

Babban al'adun kamfaninmu ya dogara ne akan mutunci da gaskiya.
Riƙe matsayi na ci gaba a cikin fasaha, inganci, da bayan sayar da samfuran shine tushen mu don haɓakawa.


Kuyi Subscribing Zuwa Wasikar Mu

Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.

Biyo Mu

a kafafen sadarwar mu
  • sns01
  • sns02
  • sns03